24th PMPC Star Awards for TV winners

NAGWAGING Best Station ang ABS-CBN 2 sa katatapos na 24th PMPC Star Awards for Television na ginanap sa Resorts World,  Pasacy City noong Sabado ng gabi, November 13, 2010.

Sa ipinamigay na 53 awards, kumamada ng 28 tropeo ang Kapamilya network, 15 sa GMA-7, tigtatlo ang nasungkit ng  UNTV 37 at Q-11, tigalawa ang TV5 at Net 25 at isa ang nakuha ng Studio 23.

Nag-tie naman sa Best Morning Show ang Umagang Kayganda ng ABS CBN 2 at Good Morning Kuya ng UNTV, tabla rin sina Julius Babao (TV Patrol) at Daniel Razon (Ito Ang Balita) sa Best Male Newscaster.

Male Star of the Night si Luis Manzano, Female Star of the Night naman si Miriam Quiambao. Si Nikki Gil ang Female Face of the Night samantalang si Kian Kazemi ang Male Face of the Night.

Kinuha naman ni JC de Vera ang Male Celebrity of the Night. Si Ruffa Gutierrez ang Female Celebrity of the Night.

Tinanggap ni Che Che Lazaro ang Excellence in Broadcasting Award at ipingkaloob ang Ading Fernando Lifetime Achievement Award kay Tony Tuviera.

Narito ang mga nagsipagwagi:

Best Children Show: Happy Land (GMA 7); Best Children Show Host: Love Añover; Patricia Gayod (Happy Land/ GMA 7); Best Educational Program: Matanglawin (ABS-CBN 2); Best Educational Program Host:  Kim Atienza (Matanglawin/ ABS-CBN 2);

Best Travel Show: Balikbayan (Q11); Best Travel Show Host:  Drew Arellano (Balikbayan/ Q11); Best Reality Show:  PInoy Records (GMA7); Best Reality Program Host: Toni Gonzaga (PBB Double Up Primetime/ ABS-CBN 2); Best Lifestyle Show: US Girls (Studio 23);

Best Lifestyle Show Host: Ricky Reyes (Life and Style/ Q11); Best Morning Show:  Umagang Kay Ganda (ABS-CBN 2)  / Good Morning Kuya (UNTV)Best  Morning Show Host: Pinky Webb, Alex Santos, Donita Rose.

Bernadette Sembrano.Rica Peralejo, Ginger Conejero. Winnie Cordero, Anthony Taberna. Atom Araullo, Kim Atienza (Umagang Kay Ganda/ ABS-CBN 2);

Best Public Affairs Program: Bottomline (ABS-CBN 2); Best Public Affairs Program Host: Boy Abunda (Bottomline/ ABS-CBN 2);

Best Magazine Show: Kapuso Mo, Jessica Soho (GMA 7); Best  Magazine Show  Host: Jessica Soho (Kapuso Mo Jessica Soho/ GMA 7); Best Documentary Program: I- Witness (GMA 7); Best DocumentaryProgram Host: Kara David, Howie Severino, Sandra Aguinaldo, Jay Taruc (I-Witness/ GMA 7);

Best Documentary Special:  Planet Philippines (GMA 7); Best Public Service Program:  Bitag (UNTV 37);         Best Public Service Program Host:  Vicky Morales (Wish Ko Lang/GMA 7); Best News Program:  TV Patrol (ABS CBN 2).

Best Male Newscaster: Julius Babao (TV Patrol/ ABS-CBN 2) / Daniel Razon (Ito Ang Balita/ UNTV);  Best Female Newscaster: Karen Davila (TV Patrol/ ABS-CBN 2); Best Youth Oriented Program: Lipgloss (TV 5); Best Horror/Fantasy Program: Agimant Presents:  Pepeng Agimat (ABS-CBN 2); Best Talent Search Program: Showtime (ABS-CBN 2); Best Talent Search Program Host: Luis Manzano, Billy Crawford (Pilipinas Got Talent/ ABS-CBN 2); Best New Male TV Personality: Johan Santos (Precious Hearts Romance:  Love Me Again/ ABS-CBN 2);

Best New Female TV Personality: Carla Abellana (Rosalinda/ GMA 7); Best Celebrity Talk Show:  Spoon (Net 25) Best Celebrity Talk Show Host: Janice de Belen (Spoon/ Net 25);  Best Variety/Game Show:  Wowowee (ABS CBN 2); Best Game Show Host: Vic Sotto (Who Wants To Be A Millionaire/ TV 5);  Best Gag Show: Banana Split (ABS-CBN 2); Best Showbiz Oriented Program: The Buzz (ABS-CBN 2);

Best Male Showbiz Oriented Program  Host: Boy Abunda (The Buzz/ ABS-CBN 2);  Best Female Showbiz Oriented Program  Host: Bianca Gonzales (E-Live/ ABS-CBN 2);  Best Comedy Show: Show Me The Manny (GMA 7; Best Comedy Actor: Ogie Alcasid (Bubble Gang/ GMA 7);

Best Comedy Actress:Angelica Panganiban (Banana Split/ ABS-CBN 2);  Best Daytime Drama Series: Rosalka (ABS-CBN 2); Best Drama Mini Series:SRO Cinemaserye Presents:  The Eva Castillo Story (GMA 7);

Best Drama Anthology:  Maalaala Mo Kaya (ABS-CBN 2); Best Musical Variety Show:  ASAP XV (ABS-CBN 2);  Best MaleTV Host: Joey de Leon (Eat Bulaga/ GMA 7); Best Female TV Host: Toni Gonzaga (ASAP XV/ ABS-CBN 2);  Best Primetime TV Series: Dahil May Isang Ikaw (ABS-CBN 2);  Best Single Performance by An Actor: Gerald Anderson (Maalaala Mo Kaya:  Lubid episode/ ABS-CBN 2);  Best Single Performance by An Actress: Gretchen Barreto (Maalaala Mo Kaya: Larawan episode/ ABS-CBN 2);  Best Drama Actor: Dingdong Dantes (Stairway To Heaven/ GMA 7);  Best Drama Actress: Maricel Soriano (Florinda / ABS-CBN 2);  Best Station:  ABS CBN 2.

About Gwenn

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply