Mga wagi sa 25th Aliw Awards

eugene-domingo

WAGING Best Actress (Non Musical) ang komedyanang aktres na si Eugene Domingo sa 25th Aliw Awards para sa “Bona”.

Nanalo rin ang Kapamilya actress-singer na si Sarah Geronimo at aktres na si Iza Calzado sa naturang award giving body.

Itinanghal namang Entertainer of the Year ang mahusay at beteranang ballet dancer na si Lisa Macuja.

Ginanap ang Aliw Awards kahapon sa maksaysakyang Manila Hotel.

Narito ang iba pang nanalo:

BEST CHILD PERFORMER
– Alon Severino (Totong Hilot/Virgin Labfest 8)

BEST PRODUCTION FOR CHILDREN
– The Wizard of Oz (Repertory Philippines)

BEST NON-MUSICAL PRODUCTION
– Sintang Dalisay (Tanghalang Ateneo)

BEST MUSICAL PRODUCTION
– The King and I (Resorts World Manila)

BEST STAGE DIRECTOR (NON-MUSICAL)
– Ricardo Abad (Sintang Dalisay/Tanghalang Ateneo)

BEST STAGE DIRECTOR (MUSICAL)
– Freddie Santos (The King and I/Resorts World Manila)

BEST ACTOR (NON-MUSICAL)
– Edgar Allan Guzman (Bona/PETA)

BEST ACTRESS (NON-MUSICAL)
– Eugene Domingo (Bona/PETA)

BEST ACTOR (MUSICAL)
– Leo Valdez (The King and I/ Resorts World Manila)

BEST ACTRESS (MUSICAL)
– Joanna Ampil (The Sound of Music/Resorts World Manila)

BEST ACTRESS IN A FEATURED ROLE
– Aiza Seguerra (Rock of Ages/Atlantis Productions)

BEST ACTOR IN A FEATURED ROLE
– Phil Noble (Bona/PETA)

BEST DANCE COMPANY
– Ballet Manila

BEST STAGE DIRECTOR (NON-MUSICAL)
– Ricardo Abado (Tanghalang Ateneo)

BEST STAGE DIRECTOR (MUSICAL)
– Freddie Santos (The King and I / Resorts World)

BEST CLASSICAL PERFORMER
– Randy Gilongo

BEST CLASSICAL DANCER
– Lisa Macuja (Swan Song Series / Ballet Manila)

BEST INSTRUMENTALIST:
– Mary Ann Espina (piano)

BEST CULTURAL GROUP
– Tanghalang Saint Louis University (Baguio City)

BEST MAJOR CONCERT (MALE)
– Jed Madela (Beyond Expectations, CCP)

BEST MAJOR CONCERT (FEMALE)
– Sarah Geronimo (24/SG, Araneta Coliseum)

BEST COLLABORATION IN A CONCERT
– Lea Salonga, Cecille Licad, Lisa Macuja (Legends and Classics, CCP)

BEST PERFORMANCE IN A CONCERT (MALE)
– Bo Cerrudo (Cerrudo at Teatrino)

BEST PERFORMANCE IN A CONCERT (FEMALE)
– Isay Alvarez (Swings Out With AMP Band, Teatrino)

BEST NEW ARTIST
– KZ Tandingan

BEST CHORAL GROUP
– UST Singers

BEST MALE EMCEE
– RJ Ledesma

BEST FEMALE EMCEE
– Iza Calzado

BEST STAND-UP COMEDIAN
– Jon Santos

ENTERTAINER OF THE YEAR
– Lisa Macuja

LIFETIME ACHIEVEMENT AWARDEES

– Jose Mari Chan
– Imelda Papin
– Danny Dolor
– UP Concert Chorus

HALL OF FAME AWARDEES

– UP Singing Ambassadors
– Quezon City Ambassadors

loading...

About Thor

You must be logged in to post a comment Login

Leave a Reply